Trang 4/47 đầuđầu ... 2 3 4 5 6 14 ... cuốicuối
kết quả từ 31 tới 40 trên 464
    Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi GM.Cavang View Post
    Chào các bạn

Mình đồng ý với cách của bạn Nokia là có thể vào được game bình thường, tuy nhiên các bạn không làm patch game nên các bạn không biết, cách đó chỉ có thể áp dụng với tiệm net vì họ có đóng băng, reset máy sẽ trở về như cũ. Nhưng cách này rất nguy hiểm với các bạn máy cá nhân vì file lol.version là file "RẤT QUAN TRỌNG", nếu bạn xóa đi sau này ra bản patch tiếp theo client của bạn sẽ không thể chạy Update được ==> bạn không thể vào game. Vì thế nên hãy suy nghĩ kỹ trước khi làm theo.

Thân,
    GM.Cavang
    Thế thì theo GM phải làm thế nào để vào game, máy mình hoàn toàn đã diệt sạch các virus mà vẫn ko update đc 100%, ko làm theo nokia thì ra net á ??

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0

Có ai giúp mình với!
    hôm nay mình lỡ tay reset lại cái modem, khi kết nối mạng lại thì những cái gì mà liên quan đến gảena đều có vấn đề, ví dụ update den 99% thì đứng, mình download bản vá trên trang lienminh.gảena bằng idm đến 99% cũng đứng, mình xóa cái idm đi, down đến 99% cũng đứng, Nhưng: mình down 1 file bất kì không liên quan đến garena thì được, ah, với là mình vào game ( không vào garena plus nên không càn up ) thì báo lỗi " máy trạm bị từ chối bỡi máy chủ "
    mình đang nghĩ là cái modem đã chặn garena, những không biết cách khắc phục, ai biết cái này chỉ mình với, cảm ơn!

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0

Default Giúp mình với!

mình mới reset cái modem, bay giờ cài game ra ( ban 1115 ) để tự update thì chỉ tự up đc 1 bản tiếp theo, còn bản sau nửa thì chỉ đến 99% rồi đứng yên, mình vao trang chủ down bản vá về thì cũng đến 99%, xóa cái idm đi ==> down cũng dừng lại ở 99%, nhưng mình thử down 1 file khác thì đc, hôm nay đc chơi hết tướng mà vào không được, giúp mình với, cảm ơn!

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

pn uj mjnh lam nhu Ô FODER CÀI GAME=VÔ APP==LOLVN===DELETE CÁI FILE lol.version.... nhung tu nhien no bao loi j` do khong vao dc lun ko download dc bat cu j` ke~ ca chuong trinh diet vidut

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi GM.Cavang View Post
    Chào các bạn

Mình đồng ý với cách của bạn Nokia là có thể vào được game bình thường, tuy nhiên các bạn không làm patch game nên các bạn không biết, cách đó chỉ có thể áp dụng với tiệm net vì họ có đóng băng, reset máy sẽ trở về như cũ. Nhưng cách này rất nguy hiểm với các bạn máy cá nhân vì file lol.version là file "RẤT QUAN TRỌNG", nếu bạn xóa đi sau này ra bản patch tiếp theo client của bạn sẽ không thể chạy Update được ==> bạn không thể vào game. Vì thế nên hãy suy nghĩ kỹ trước khi làm theo.

Thân,
    GM.Cavang
    vay theo pn nen lam the nao` dug nhu pn noj thj sau khj xoa file do xog sau 1 tuan choi dc thj ko vao dc game nua~

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

Car đồ họa hoặc bộ điều khiển không hỗ trợ kiểu độ bóng 2.0. Vui lòng đảm bảo car màn hình hỗ trở kiểu độ bóng 2.0 và sự dụng kiểu bộ drive từ nhà sản xuất.
    GM ơi cho tôi cách giải đáp

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

quá tuyệt vời

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết