Trang 1/3 1 2 3 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 21
    Administrator hTL.vn_zeus's Avatar
    Cảm ơn
    889
    Được cảm ơn 3,799 lần
    Trong 852 bài viết

Default Tiêu điểm tướng Ashe - Cung Băng

Hãy đến với tiêu điểm tướng mới nhất của Liên Minh Huyền Thoại với sự góp mặt của Ashe - Cung Băng.

Không có khả năng dồn sát thương mạnh như Graves, Corki; không linh hoạt với những kĩ năng bay nhảy như Tristana, Ezreal; không tấn công dồn dập như Caitlyn, Vayne; sức mạnh của Ashe đến từ những mũi tên băng, một loại sức mạnh điển hình của vùng đất băng giá Freljord.

Với kĩ năng Băng Tiễn, Ashe có thể làm chậm đối phương bằng những đòn tấn công của mình, cho phép vị tướng này vừa tấn công vừa di chuyển mà không để những tướng sát thủ áp sát bản thân. Ashe còn Thất Tiễn Xạ cung cấp khả năng làm chậm và gây sát thương trên diện rộng và Ưng Tiễn cho phép do thám một khu vực khá xa cũng như gia tăng khả năng kiếm tiền lên rất nhiều. Đó là chưa kể nội tại Tập Trung khiến cho Ashe trở thành một trong những vị tướng chủ lực có khả năng chí mạng rất cao. Cuối cùng, chiêu thức Đại Băng Tiễn với tầm sử dụng toàn bản đồ luôn là nỗi e sợ của đối phương mỗi khi có Ashe trong đội hình. Mời các bạn theo dõi.

thay đổi nội dung bởi: hTL.vn_zeus, 15-05-2013 lúc 03:32 PM
    Làm việc chăm chỉ

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

còn ai bảo ashe phế hem zj! tùy thuộc người chơi và trận đấu gặp đối thủ như thế nào để lên đồ cho phù hợp thôi!!

Cừu non Garena diamond2025's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

ghét thể loại thấy ng khác pick ashe liền kêu :" bỏ ashe,mới biết chơi à","ashe phế " =.=

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

Thumbs up

Chả có tướng nào phế và cũng không có người chơi nào phế cả. Đây là LMHT chứ có phải solo huyền thoại đâu. Mình thích cầm Ashe nhất nhưng mà nhiều khi đánh xếp hạng thì phải chiều ý số đông thôi. Nói không phải khoe chứ mình cầm Ashe đã từng ăn Penta kill, thậm chí tháo hết ngọc và không mang bảng bổ trợ cũng solo được 3ron rồi đấy

Gà con Garena bookwormvol3's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

pha xử lý của team Crs hay phết
    tiêu điểm kỳ này rất đầy đủ và rất hay............tiêu điểm mấy con kia ko diễn văn hay như Ashe................Hoàng luân nói rất hay

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

nói thẳng 1 câu là tùy trận các og mới xanh đc ...cơ bản là mấy og thik thể hiện thấy ng ta bảo phế mấy og mới đánh cho bọn nó thấy đẳng cấp của mấy og thôi

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

nói thẳng 1 câu là tùy trận các og mới xanh đc ...cơ bản là mấy og thik thể hiện thấy ng ta bảo phế mấy og mới đánh cho bọn nó thấy đẳng cấp của mấy og thôi

Biệt Kích Garena
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 4 lần
    Trong 4 bài viết

cơ bản mấy chú cứ pick ashley solo rank đê, coi team kia nó có zed, diana, xz đủ kiểu ko
    lúc ấy lại đổ team gà. người ta pick ashley thì 4 thằng còn lại đều pick sao cho cover dc nó. toàn thích thể hiện xong lại đổ cho team , pick con asshole này làm ad là tự tạo gánh nặng cho team random và thường tụi nó ghét nên éo bảo kê ==> feed

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

cứ mỗi lần thấy bài tiêu điểm tướng là y như rằng vào game gặp phá game
    ashe phút 32 damage 108 lv 13
    chơi support cho nó, bảo nó đi bot nó ko đi, dành mid với kat, thằng xerath bên kia xanh luôn, 10 phút 8/1 . bỏ bot cho thằng support chống 2 thằng bên nó, vừa thọt 2 lane vừa thọt tiền, không farm được gì cả.
    sur ngay và luôn.
    không biết mấy thể loại này thì xử lý thế nào đây

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

Rất là thích Ashe và mình luôn chọn làm vị trí AD sát thương chủ lực . Tuy vậy dạo gần đây trước xu thế chọn tướng có skill " bảo hiểm " hay burst damage mạnh thì dường như Ashe có vẻ " lép " hơn và sức mạnh của ashe chỉ phát huy tốt khi farm dc nhiều và có đồng đội tốt Mình là mình rất khoái píck Ashe khi team có thần bài , sau khi lên được giày Cuồng nộ thì item sau đó luôn là Kiếm Vàng

Trang 1/3 1 2 3 cuốicuối

Thông tin Chủ đề