kết quả từ 1 tới 6 trên 6
    Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

Post [Hỏi] về cách chơi và lên đò của Xerath trong phiên bản hiện tại

Có bác nào pro Xerath ko? Giúp em vs! Có hình luôn giúp em cho dễ hiểu! Thanks các bác trk'

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

xerath danh kho lam doi hoi ban phai danh tot.cung tay.dung skin e roi skin q la lam choang.roi tong cho no 3 qua phao cua skin r la die

Biệt Kích Garena terminator_097's Avatar
    Cảm ơn
    19
    Được cảm ơn 37 lần
    Trong 27 bài viết

Cốc quỷ Athene + Mũ phù thủy + Đồng hồ cát + Quỷ thư Morrello
    Bạn max Q => W => E
    Nhiều bạn nghĩ phải max Q rồi E
    Mình thì mình max W thứ hai ở level 13 để tận dụng xuyên kháng phép 40% và giảm CD một cách đáng kể từ 20s => 4s
    Combo của mình dùng là W => E => R (lần 1) => Q => R*2
    Combo này dễ dùng hơn và stun nhanh hơn W => E => Q khoảng 0,25s
    Vì range khủng bố của Xerath nên bạn không cần quá chú trọng vào đồ tăng khả năng sống sót, chỉ cần Đồng hồ cát là đủ
    Mình build 2 món CDR để đạt 40% CDR và spam skill nhanh hơn (3s cho Q, 4.8s cho E)
    Mình không khuyến khích mua Bùa đầu lâu mà thay bằng Đồng hồ cát vì cho cùng lượng AP, mà kích hoạt của bùa đầu lâu lại khiến Xerath phải tiến gần hơn tới vị trí combat 1 cách không cần thiết

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

kinh nghiệm chơi xerath của mình là cứ bình tĩnh thả kill vào vị trí địch trang bị thì có nón, đồng hồ, bùa đầu lâu phòng khi hết máu hút 15% máu của nó song kiếm tai ương, khá lợi vì xerath hồi chiêu nhanh khi về cuối chỉ khoảng 4s là xong Q, 6s là có E, sua mỗi kill đánh thường sẽ có thêm 75% phép, với 7-800 phép lúc về già thì cũng tương đương bạn chơi 1 kill, còn dư thì giầy xuyên phép chủ yếu để chạy cánh, nói chung cứ đồ 120 phép bạn quất sạch vì nó ăn 15% phép thành giáp mình, xerath luôn có giáp cao = tank chỉ có máu giấy thôi, cách kill thì như của terminator_097 còn max kill nào tà tùy gặp tướng địch, vs con có nhiều chiêu biến né thì lên như vậy, còn ko thì cứ Q,E lên đều W chỉ phụ họa khi cần, ngọc bổ trợ thì mình theo các pro khác là phép+xuyên kháng+mana chơi đỡ phải về nhà và gần như ko phải về làm gì trừ khi cần mua đồ
    bảng bộ trợ thì hết 21 điểm công cho phép, còn lại là mana và hồi mana ở đa dụng
    chơi cách khác là trong trận đấu bạn làm 1 cái hút máu phép và tận hưởng thành quả (phép có yếu hơn nhưng cũng đủ xuyên thủng 3/5 tướng)

Quý Ông Thanh Lịch magicdog's Avatar
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 20 lần
    Trong 16 bài viết

Xerath cũng không khác biệt với các AP khác lắm, lên đồ gần giống với Nidele, có điều nó lên Quyền trượng đại thiên sứ thì mình lên Cốc quỷ và không lên song kiếm, còn lại gậy xuyên, mũ phù thủy ... Đánh Xerath lúc đầu cố gắng harash nhiều vào vì tầm kill em nay xa tới tấp, W lên nữa thì thôi cứ gọi là bot với top kêu ầm lên éo cắm mắt mà tao vẫn chết
    No Love - No Money - No Signature

Quý Ông Thanh Lịch Devil.Yoshi's Avatar
    Cảm ơn
    51
    Được cảm ơn 363 lần
    Trong 321 bài viết

Vui lòng không đào mộ topic nhé.
    Close topic.

Khiêm tốn bao nhiêu cũng chưa đủ, tự kiêu một chút đã thành thừa.

Thông tin Chủ đề