Trang 1/78 1 2 3 11 51 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 775
    Administrator hTL.vn_zeus's Avatar
    Cảm ơn
    889
    Được cảm ơn 3,867 lần
    Trong 866 bài viết

Default Công bố phần thưởng đấu xếp hạng kết thúc mùa giải thứ ba

Chỉ có chưa đầy ba tháng nữa là mùa giải thứ ba của Liên Minh Huyền Thoại sẽ khép lại, và cùng với đó - chúng tôi biết, là sự mong ngóng của các Anh Hùng đang hướng về những phần thưởng mùa giải của năm nay. Và giờ là lúc các phần quà hấp dẫn cho thành tích xếp hạng của bạn trong bảng tổng sắp Liên Minh Huyền Thoại của bạn sẽ được hé lộ.

Giống như mùa giải trước, chúng ta sẽ có các phần quà dựa trên Bậc xếp hạng bạn đã đạt được vào thời điểm kết thúc mùa giải thứ ba - bất kể chế độ nào (chơi đơn, đấu đội, 5v5 hoặc 3v3). Bạn sẽ được ưu tiên phần quà dựa trên Bậc cao nhất bạn đạt được trong số tất cả những chế độ chơi bạn đã tham gia.

Hãy lưu ý rằng; để có được phần quà của mục Đội xếp hạng 5v5 hoặc 3v3, bạn phải tham gia ít nhất 5 trận cùng đồng đội và ít nhất 30% tổng số trận của cả đội để được nhân quà.

Nhưng giải thích như vậy cũng đã hơi dài dòng, chúng ta cùng xem phần thưởng nhé.

Phần thưởng theo Bậc (Bậc cao nhất bạn đạt được ở mùa giải thứ 3)

Đồng hoặc cao hơn:

• Biểu tượng Anh Hùng mùa giải thứ ba

Bạn sẽ được nhận một biểu tượng Anh Hùng đặc biệt để thể hiện Bậc xếp hạng tương ứng mà bạn đã đạt được, mỗi bậc có một biểu tượng khác nhau.

Bạc hoặc cao hơn:

• Viền hồ sơ Anh Hùng
    • Viền hình vào trận đấu
    • Trang phục Mắt Vinh Quang

Ở cả hồ sơ và hình trước vào trận đấu, hãy đạt tới Bậc Bạc hoặc cao hơn để có viền tương ứng với Bậc của bạn. Ngoài ra, ở bậc bạc, bạn còn có thể sở hữu vĩnh viễn trang phục Mắt Vinh Quang để khiến rừng xanh tỏa sáng theo cách của bạn.

Vàng hoặc cao hơn:
    • Huy hiệu Mùa giải thứ ba khi mời bạn hoặc đội
    • Trang phục Tướng Vinh Quang

Nếu bạn đã đạt tới những Bậc xếp hạng rất đáng nể này ở bảng xếp hạng Liên Minh, bạn sẽ có thể giới thiệu bản thân với bạn và đồng đội bằng một Huy hiệu đặc biệt để thể hiện những chiến công hiển hách của mình trên Chiến Trường Công Lí. Bạn cũng sẽ có trang phục Mắt Vinh Quang và một trang phục Tướng Vinh Quang đặc biệt.

Nếu bạn có câu hỏi gì hoặc muốn biết thêm về những phần thưởng cuối mùa giải này, hãy xem thêm chi tiết tại đây.

Cho dù đang kết mạng lưới bạn bè mới hay đánh ** tới chiến thắng cùng những người bạn cũ; hãy tham gia đánh đội xếp hạng ngay để có cơ hội sở hữu một trang phục Vinh Quang hoàn toàn mới! Phần thưởng sẽ còn chờ bạn cho đến ngày 11 tháng 11, vì vậy còn chờ gì nữa! Chiến Trường Công Lí đang chờ những chiến công của bạn, chúc may mắn và thành công!

Một số câu hỏi thường gặp

Phần thưởng cuối mùa giải là gì và làm thế nào để tôi nhận được?
    Có nhiều phần thưởng khác nhau tương ứng với Bậc xếp hạng cao nhất bạn đạt được trong mùa giải thứ ba.

Các mức thưởng (Dựa theo mức cao nhất bạn đạt được (giữa đấu đơn, 3v3, và đội 5v5):
    Đạt được Bậc Đồng trở lên: Biểu tượng Anh Hùng
    Đạt được Bậc Bạc trở lên: Viền hồ sơ Anh Hùng, viền hình trước khi vào trận đấu, trang phục Mắt Vinh Quang.
    Đạt được Bậc Vàng trở lên: Huy hiệu mùa giải thứ 3 khi mời bạn và đội, và trang phục Elise Vinh Quang.

Với mục đấu đội xếp hạng 5v5 hoặc 3v3, bạn sẽ được nhận phần thưởng theo thứ hạng cao nhất của cả đội; nhưng hãy lưu ý rằng bạn phải chơi ít nhất 5 trận với đội và ít nhất 30% tổng số trận của cả đội để được nhân phần thưởng.

Vậy nếu tôi tham gia vào một đội bậc Vàng đã đấu rất nhiều trận từ trước thì sao?
    Nếu như bạn và đội mới của bạn đã chơi thêm đủ số trận để bạn đạt được điều kiện 30%, bạn sẽ đượcnhận phần thưởng của bậc Vàng.

Số biểu tượng, tường hồ sơ và màn hình vào trận sẽ tính như thế nào nếu tôi đang ở Bạch Kim? Liều tôi sẽ có 4 lớp viền tường hồ sơ?
    Về cơ bản thì không. Bạn sẽ được nhận biểu tượng, tường và viền hình vào trận tương ứng với bậc của bạn. Mỗi bậc đều có phần thưởng khác nhau.

Khi nào thì mùa giải thứ ba kết thúc?
    Mùa giải thứ ba sẽ kết thúc vào ngày 31 tháng 10. Nếu như phiên bản cập nhật kết thúc mùa giải bị hoãn lại, thời gian kết thúc mùa giải cũng sẽ được lùi lại theo.

Khi nào thì tôi được nhận phần thưởng của mình?
    Chúng tôi sẽ bắt đầu phát phần thưởng vào thời điểm bảo trì cập nhật, tuy nhiên sẽ cần vài ngày để tất cả phần thưởng đến tay tất cả người chơi.

Ai sẽ nhìn thấy viền hình vào trận của tôi và khi nào thì nó được hiển thị?

Khi bạn chơi Đấu Thường hoặc Chơi với Máy ở chế độ 5, khung của bạn sẽ hiển thị ở chế độ đấu xếp hạng đơn/đôi 5 người

Khi bạn chơi Đấu Thường hoặc Chơi với Máy ở chế độ 3, khung của bạn sẽ hiển thị ở chế độ đấu xếp hạng đơn/đôi 3 người

Khi bạn chơi ARAM, đấu tùy chọn và dominion, khung của bạn sẽ hiển thị ở bậc cao nhất.

Ví dụ: bạn được Kim Cương ở đấu xếp hạng đơn và bậc Bạc ở bản đồ Khu Rừng Quỷ Dị, bạn sẽ được khung Kim Cương ở chế độ đấu xếp hạng đơn và các trận không phải đấu xếp hạng, nhưng bạn sẽ hiển thị khung Bạc ở đấu xếp hạng bản đồ Khu Rừng Quỷ Dị (3vs3)

Tuy nhiên, ở mọi chế độ chơi, chỉ có đồng đội mới nhìn thấy viền của bạn. Chúng tôi vẫn muốn kiểm soát cẩn thận cảm giác của người chơi về sự công bằng trong trận đấu trước khi trận đấu thực sự bắt đầu.

Nếu tôi có Huy hiệu Vinh danh và viền xếp hạng; cả hai sẽ được hiển thị khi vào trận chứ?
    Đúng vậy, cả hai vẫn sẽ được hiển thị như từ trước đến giờ vẫn vậy. Huy hiệu Vinh danh sẽ ở trên viền xếp hạng.

Nếu tôi đạt bậc Vàng ở mùa giải thứ 2 và không đánh xếp hạng ở mùa giải thứ 3, tôi sẽ được giữ tường hồ sơ Vàng của mùa giải thứ 2 chứ?

Không, tường hồ sơ sẽ hiển thị thành tích của mùa giải gần nhất.

Thế chuyện gì sẽ xảy ra với phần thưởng của mùa giải thứ 2?
    Trang phục Vinh Quang và biểu tượng Anh Hùng vẫn sẽ tồn tại trong hồ sơ của bạn. Viền hình vào trận và trong hồ sơ sẽ chỉ hiển thị thành tích của mùa giải gần nhất, tức mùa giải thứ 3. Thành tích từ những mùa giải trước của bạn vẫn sẽ được lưu trữ; chúng tôi đang nghiên cứu những cách tốt nhất để hiển thị thành tích của bạn ở mọi mùa giải, nhưng có lẽ chưa phải trong phiên bản này.
    thay đổi nội dung bởi: hTL.vn_zeus, 25-10-2013 lúc 11:02 AM
    Làm việc chăm chỉ

2. The Following 3 Users Say Thank You to hTL.vn_zeus For This Useful Post:

kidkudi (13-09-2013), Ray.4U (28-08-2013), xKishi (28-08-2013)

nine lives blade works sieugatapchoi's Avatar
    Cảm ơn
    158
    Được cảm ơn 306 lần
    Trong 137 bài viết

không có ward skin hả a

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

thế cho em hỏi từ trên vàng 3 trở đi là k đc khung à

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

nếu như không có tướng elise thì có nhận được skin của elise không ???

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 14 lần
    Trong 2 bài viết

Ward Skin là hạng bạc đó

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

Thê sang ss4 có restart bậc các kiểu không ạ ?

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

Mắt VInh Quang đó

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0

Trích Nguyên văn bởi sieugatapchoi View Post
    không có ward skin hả a
    mắt vinh quang kia đấy thôi

Gà con Garena
    Cảm ơn
    0

Vậy thách đấu có được thưởng nhiều hơn kim cương không và được thưởng những gì?
    Đi khắp thế gian,không ai support hay bằng mẹ
    Gian khổ cuộc đời,không ai gank bá đạo như cha

Cừu non Garena
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    Trong 0 bài viết

Bạc 1 2 và vàng 1 2 .....mới có khung hả mod

Trang 1/78 1 2 3 11 51 ... cuốicuối

Thông tin Chủ đề